Pollaflokkur

  • Karólína Ævarr Skúladóttir - Blesi frá Eyrarbakka
  • Leon Már Báruson - Freyr frá Flateyri
  • Gabríela Máney Gunnarsdóttir - Hrói
  • Aðalbjörg Kristjánsdóttir - Pegasus frá Dísastöðum
  • Hildur Elísabet Kristjánsdóttir - Seifur frá Einholti
  • Kári Örn Óskarsson - Spyrna frá Laugardælum
  • Erna Huld Elmarsdóttir - Vestri frá Selfossi
  • Kamilla Nótt Jónsdóttir - Hildur frá Grindavík
  • Viðar Ingimarsson - Lúpa frá Kílhrauni
  • Helena María Jasonsdóttir - Sina frá Laugardælum

Barnaflokkur

  1. Viktor Óli Helgason – Emma frá Árbæ - 10 stig
  2. Loftur Breki Hauksson - Flóki frá Þverá, Skíðadal - 8 stig
  3. Bára Ingibjörg Leifsdóttir - Sæla frá Ægissíðu 4 - 6 stig
  4. Kristín María Kristjánsdóttir - Leiftur frá Einiholti 2 – 5 stig
  5. Elsa Kristín Grétarsdóttir - Sólstjarna frá Sólvangi - 4 stig

Unglingaflokkur

  1. Sigurður Steingrímsson - Tína frá Heiði - 10 stig
  2. Svandís Aitken Sævarsdóttir - Huld frá Arabæ - 8 stig
  3. Ævar Kári Eyþórsson - Mýra frá Skyggni – 6 stig
  4. María Björk Leifsdóttir - Eldur frá Hjálmholti - 5 stig
  5. Sigrún Björk Björnsdóttir - Gyðja frá Bjarnanesi – 4 stig
  6. Sigríður Pála Daðadóttir - Steppa frá Grænumýri - 3 stig
  7. Gunnar Páll Pálsson - Gleipnir frá Stóru-Ásgeirsá - 2 stig
  8. Viktor Ingi Sveinsson – Draumur frá Kolsholti 3 – 1 stig

Ungmennaflokkur

  1. Dagbjört Skúladóttir - Losti frá Reykjavík - 10 stig
  2. Unnur Lilja Gísladóttir - Aldís frá Auðsholtshjáleigu - 8 stig
  3. Embla Þórey Elvarsdóttir - Tinni frá Laxdalshofi – 6 stig
  4. Stefán Tor Leifsson – Sunna frá Stóra-Rimakoti - 5 stig
  5. Jónía Baldursdóttir - Smári frá Sauðanesi - 4 stig,
  6. Sólveig Ása Brynjarsdóttir - Gáta frá Hlíð - 3 stig
  7. Arney Ólöf Arnardóttir - Hrappur frá Árbæjarhjáleigu - 2 stig

55+ Heldri menn & konur

  1. Kristján Hjartarson - Garðar frá Holtabrún - 10 stig
  2. Elsa Magnúsdóttir - Glóð frá Sólvangi - 8 stig
  3. Sveinbjörn Guðjónsson - Hugur frá Steinskoti – 6 stig
  4. Jóhannes Óli Kjartansson - Hágangur frá Selfossi – 5 stig
  5. Jóhanna M Vilhjálmsdóttir - Erpur frá Hlemmiskeiði 2 - 4 stig
  6. Guðrún Björg Leósdóttir - Yrpa frá Ljónsstöðum - 3 stig
  7. Gísli K Kjartansson – Forsetning frá Miðdal - 2 stig
  8. Magnea Bjarnadóttir - Freyja frá Reykjum – 1 stig

Áhugamannaflokkur 2

  1. Páll Sveinbjörn Pálsson - Gaumur frá Skarði - 10 stig
  2. Helga Rún Björgvinsdóttir - Skeggla Frá Skjálg - 8 stig
  3. Ármann Magnús Ármannsson - Blesi frá Eyrarbakka – 6 stig
  4. Lárus Helgi Helgason - Víkingur frá Hrafnsholti – 5 stig
  5. Jón Þór Tómasson - Týri frá Grindavík - 4 stig
  6. Deividas Leskys – Eldur frá Stokkseyri – 3 stig
  7. Kristján Einir Traustason - Vígar frá Laugarbóli - 2 stig
  8. Baldur Gauti Tryggvason – Sigyn frá Syðra-Velli – 1 stig

Áhugamannaflokkur 1

  1. Emilia Staffansdotter - Náttar frá Hólaborg - 10 stig
  2. Guðmundur Árnason - Glaumur frá Hófgerði - 8 stig
  3. Ida Sofia Grundberg - Nátthrafn frá Kjarrhólum - 6 stig
  4. Soffía Sveinsdóttir - Hrollur frá Hrafnsholti – 5 stig 
  5. Valdimar Ásbjörn Kjartansson - Nótt frá Kálfhóli 2 - 4 stig
  6. Sandra Dögg Garðarsdóttir - Hnota frá Stuðlum - 3 stig
  7. Þorsteinn Logi Einarsson - Ljúfur frá Egilsstaðarkoti - 2 stig
  8. Ísak Andri Ármannsson - Bliki frá Hvítanesi - 1 stig

Opinn flokkur

  1. Hákon Dan Ólafsson - Frosti frá Hólaborg - 10 stig
  2. Sigríður Pjetursdóttir- Gjafar frá Þverá 1 – 8 stig
  3. Haukur Baldvinsson - Sölvi frá Stuðlum - 6 stig
  4. Guðjón Sigurðsson - Ólga frá Miðhjáleigu - 5 stig
  5. Páll Bragi Hólmarsson - Álfaborg frá Austurkoti – 4 stig
  6. Óskar Örn Hróbjartsson - Náttfari frá Kópsvatni - 3 stig
  7. Annie Ivarsdottir - Hörður frá Arnarstöðum - 2 stig
  8. Ingimar Baldvinsson - Hugrún frá Hólaborg - 1 stig

Stigahæstu knapar fyrir síðasta vetrarmót vetrarins

 

Barnaflokkur

  1. Viktor Óli Helgason - 16 stig
  2. Kristín María Kristjánsdóttir - 15 stig
  3. Elsa Kristín Grétarsdóttir - 12 stig

Unglingaflokkur

  1. Sigurður Steingrímsson - 18 stig
  2. Svandís Aitken Sævarsdóttir - 18 stig
  3. Ævar Kári Eyþórsson - 10 stig

Ungmennaflokkur

  1. Dagbjört Skúladóttir - 20 stig
  2. Embla Þórey Elvarsdóttir - 14 stig
  3. Unnur Lilja Gísladóttir - 12 stig

Heldri menn & konur/55+ 

  1. Kristján Hjartarson – 18 stig
  2. Jóhanna M. Vilhjálmsson - 14 stig
  3. Jóhannes Óli Kjartansson – 10 stig

Áhugamannaflokkur 2

  1. Lárus Helgi Helgason – 15 stig
  2. Ármann Magnús Ármannson - 12 stig
  3. Deividas Leskys – 8 stig

Áhugamannaflokkur 1

  1. Emilia Staffansdotter – 18 stig
  2. Valdimar Ásbjörn Kjartansson - 14 stig
  3. Guðmundur Árnason - 12 stig

Opinn Flokkur

  1. Páll Bragi Hólmarsson - 14 stig
  2. Haukur Baldvinsson – 14 stig
  3. Sigríður Pjetursdótti - 11 stig

Takk fyrir frábært mót.

Vetrarmótanefnd

20 Apr, 2021

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1898
Articles View Hits
5168196