Síðustu Skeiðleikar Baldvins og Þorvaldar og Skeiðfélagsins fóru fram samhliða Suðurlandsmóti um síðustu helgi. Góð skráning var á Skeiðleikana og frábærir tímar náðust í öllum greinum og þar á meðal bestu tímar ársins í 250 og 150 metra skeiði.

Konráð Valur Sveinsson stóð uppi sem heildarsigurvegari Skeiðleikana og það ekki í fyrsta skipti. 10 efstu sæti í hverri grein gefa stig í heildarkeppninni.

Konráð Valur hlaut að launum 100.000 króna gjafaúttekt í Baldvini og Þorvaldi auk þess að fá til varðveislu farandbikarinn Öderinn sem gefin er af Gunnari Arnarsyni og Kristbjörgu Eyvindsdóttur til minningar um Einar Öder Magnússon.

1.     Konráð Valur Sveinsson – 89 stig
2.     Ingibergur Árnason – 59 stig
3.     Eyrún Ýr Pálsdóttir – 56 stig
4.     Sigursteinn Sumarliðason – 48 stig
5.     Þórarinn Ragnarsson – 46 stig
6.     Hans Þór Hilmarsson – 46 stig

Sigursteinn Sumarliðason og Krókus frá Dalbæ unnu 250 metra skeiðið á besta tíma ársins hér á landi,21,44 sekúndum. Konráð Valur Sveinsson og Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II lentu í öðru sæti á næst besta tíma ársins, 21,62 sekúndum og í því þriðja varð Daníel Gunnarsson á Einingu frá Einhamri á 22,68 sekúndum.

Þórarinn Ragnarsson og Bína frá Vatnsholti settu besta tíma ársins í 150 metra skeiði og unni 150 metra skeið, tími þeirra var 14,12 sekúndur. Hans Þór Hilmarsson og Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði lentu í öðru sæti á 14,46 sekúndum og í því þriðja var Árni Björn Pálsson og Seiður frá Hlíðarbergi á 14,52 sekúndum.

Konráð Valur Sveinsson og Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II voru fljótastir 100 metrana á 7,44 sekúndum, næst fljótastur var Árni Björn Pálsson á Óliver frá Hólaborg á 7,62 sekúndum og Daníel Gunnarsson og Eining frá Einhamri fóru á 7,63 sekúndum.

Sæti

Keppandi

Hross

Betri sprettur

1

Sigursteinn Sumarliðason

Krókus frá Dalbæ

21,44

2

Konráð Valur Sveinsson

Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

21,62

3

Daníel Gunnarsson

Eining frá Einhamri 2

22,68

4

Árni Björn Pálsson

Ögri frá Horni I

22,69

5

Viðar Ingólfsson

Ópall frá Miðási

23,02

6

Árni Sigfús Birgisson

Dimma frá Skíðbakka I

23,72

7

Hans Þór Hilmarsson

Tign frá Hrafnagili

24,90

8

Teitur Árnason

Drottning frá Hömrum II

26,30

9

Daníel Gunnarsson

Kló frá Einhamri 2

27,45

10-13

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Rangá frá Torfunesi

0,00

10-13

Hans Þór Hilmarsson

Jarl frá Þóroddsstöðum

0,00

10-13

Hjörvar Ágústsson

Sólveig frá Kirkjubæ

0,00

10-13

Jakob Svavar Sigurðsson

Jarl frá Kílhrauni

0,00

Sæti

Keppandi

Hross

Betri sprettur

1

Þórarinn Ragnarsson

Bína frá Vatnsholti

14,12

2

Hans Þór Hilmarsson

Vorsól frá Stóra-Vatnsskarði

14,46

3

Árni Björn Pálsson

Seiður frá Hlíðarbergi

14,52

4

Eyrún Ýr Pálsdóttir

Sigurrós frá Gauksmýri

14,59

5

Sigurður Vignir Matthíasson

Léttir frá Eiríksstöðum

14,71

6

Auðunn Kristjánsson

Sæla frá Hemlu II

14,96

7

Þórdís Erla Gunnarsdóttir

Óskastjarna frá Fitjum

15,04

8

Guðlaug Jóna Matthíasdóttir

Auðna frá Hlíðarfæti

15,05

9

Davíð Jónsson

Glóra frá Skógskoti

15,10

10

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Birta frá Suður-Nýjabæ

15,26

11

Hjörvar Ágústsson

Flótti frá Meiri-Tungu 1

15,36

12

Sigurbjörn Bárðarson

Hálfdán frá Oddhóli

15,37

13

Ævar Örn Guðjónsson

Draumur frá Borgarhóli

15,44

14

Kjartan Ólafsson

Hilmar frá Flekkudal

15,59

15

Klara Sveinbjörnsdóttir

Glettir frá Þorkelshóli 2

15,61

16

Jakob Svavar Sigurðsson

Ernir frá Efri-Hrepp

15,88

17

Daníel Gunnarsson

Ösp frá Fellshlíð

17,31

18

Herdís Rútsdóttir

Draumur frá Skíðbakka I

17,39

19

Sigríkur Jónsson

Fáfnir frá Syðri-Úlfsstöðum

17,81

20-24

Hlynur Pálsson

Sefja frá Kambi

0,00

20-24

Jón Bjarni Smárason

Blævar frá Rauðalæk

0,00

20-24

Sigurbjörn Bárðarson

Vökull frá Tunguhálsi II

0,00

20-24

Sigurbjörn Bárðarson

Sveindís frá Bjargi

0,00

20-24

Sigurður Vignir Matthíasson

Finnur frá Skipaskaga

0,00

Sæti

Keppandi

Hross

Betri sprettur

1

Konráð Valur Sveinsson

Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II

7,44

2

Árni Björn Pálsson

Óliver frá Hólaborg

7,62

3

Daníel Gunnarsson

Eining frá Einhamri 2

7,63

4

Eyrún Ýr Pálsdóttir

Sigurrós frá Gauksmýri

7,64

5

Teitur Árnason

Drottning frá Hömrum II

7,66

6

Viðar Ingólfsson

Ópall frá Miðási

7,66

7

Jakob Svavar Sigurðsson

Jarl frá Kílhrauni

7,66

8

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Sjóður frá Þóreyjarnúpi

7,67

9

Sæmundur Þorbjörn Sæmundsson

Seyður frá Gýgjarhóli

7,68

10

Jón Ársæll Bergmann

Rikki frá Stóru-Gröf ytri

7,75

11

Hans Þór Hilmarsson

Jarl frá Þóroddsstöðum

7,75

12

Hans Þór Hilmarsson

Tign frá Hrafnagili

7,96

13

Jóhanna Margrét Snorradóttir

Andri frá Lynghaga

7,97

14

Vilborg Smáradóttir

Klókur frá Dallandi

7,98

15

Gústaf Ásgeir Hinriksson

Rangá frá Torfunesi

8,01

16

Hjörvar Ágústsson

Sólveig frá Kirkjubæ

8,02

17

Daníel Gunnarsson

Valdís frá Ósabakka

8,06

18

Þórarinn Ragnarsson

Stráksi frá Stóra-Hofi

8,12

19

Kjartan Ólafsson

Stoð frá Vatnsleysu

8,14

20

Jón Óskar Jóhannesson

Gnýr frá Brekku

8,15

21

Árni Sigfús Birgisson

Dimma frá Skíðbakka I

8,19

22

Páll Bragi Hólmarsson

Vörður frá Hafnarfirði

8,29

23

Auðunn Kristjánsson

Höfði frá Bakkakoti

8,52

24

Þórdís Inga Pálsdóttir

Eyja frá Miðsitju

8,54

25

Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir

Orka frá Mið-Fossum

8,57

26

Valdís Björk Guðmundsdóttir

Stólpi frá Svignaskarði

9,03

27

Herdís Rútsdóttir

Draumur frá Skíðbakka I

9,10

28

Hanna Rún Ingibergsdóttir

Lea frá Kirkjubæ

9,39

29

Guðný Margrét Siguroddsdóttir

Taktur frá Hrísdal

9,74

30

Marie-Josefine Neumann

Berta frá Bakkakoti

11,87

31-32

Klara Sveinbjörnsdóttir

Stáltá frá Búrfelli

0,00

31-32

Stefanía Sigfúsdóttir

Drífandi frá Saurbæ

0,00

20 Oct, 2021

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Skipulagsmál

Skipulagsmal

 



Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1971
Articles View Hits
6181098