Er að setja inn myndir á fullu, það er soldið seinlegt en ég reyni að gera smá á hverjum degi eftir því sem ég hef tíma.  Endilega kíkið inn á myndaalbúms hlekkinn
kveðja
Vefstjóri

 

Hestamannafélagið Sleipnir heldur reiðnámsskeið í Sólvangi vikuna 11-15 ágúst. Kennt verður daglega. Nemendur mæti með eigin hross og geta fengið að geyma þau á meðan námskeiðið stendur yfir. Námskeiðið er bæði fyrir byrjendur og lengra komna. Verð kr. 8.000 fyrir félagsmenn Sleipnis og 10.000 fyrir aðra nemendur. Kennari: Elsa Magnúsdóttir Æskulýðsnefndin Skráningar og upplýsingar hjá Ragnhildi Sigurðardóttur í síma 862-3423 og 566-8778

 

Kæru Sleipnisfélagar.  Þá er nú loksins allt að fara í gang á vefnum okkar.  Það er búið að vera lokað fyrir aðgang að vefslóðinni úr minni tölvu í langan tíma en þetta var að komast í lag í þessum skrifuðum orðum.  Við Alex vefsíðuhönnuður munum á næstu dögum veita aðgang að skrifum á síðuna þeim formönnum nefnda sem þurfa.

Almennum félagsmönnum  er bent á að ef þeir vilja koma einhverju efni á framfæri geta þeir sent mér efni eða viðkomandi formönnum nefnda. Netfangið er gunnjo@simnet.is

Með baráttukveðju

Gunni Jóns.

Gæðinga og úrtökumót Sleipnis var haldið um síðustu helgi viðraði vel fyrri dag mótsins en töluvert hvassviðri var þegar úrslitin voru riðin en þrátt fyrir það sýndust hrossin vel. Mótið var einnig úrtaka fyrir Hestamannafélögin Háfeta og Trausta en þeirra hestar riðu ekki til úrslita á mótinu, en Sleipnir á rétt á að senda 4.hesta í hvern flokk á Landsmót en hin félögin einn hest hvor . Efsti hestur í A-flokk var Þytur frá Kálfhóli og Sigríður Pétursdóttir með 8,70 í einkunn eftir forkeppni í B-flokki varð Víkingur frá Voðmúlastöðum og enn sem fyrr knapi á honum Brynjar Stefánsson með 8,59 í einkunn. Ungafólkið stóð sig líka mjög vel á mótinu og mikil tilhlökkun hjá þeim fyrir komandi Landsmót. Opin töltkeppni var á mótinu góð skráning og margt góðra hesta efstur eftir forkeppni stóð Sigursteinn Sumarliðason og Borði frá Fellskoti með einkunnina 7,73 það var SS sem gaf 100.000.- í verðlaunafé sem var veitt fyrir efstu sætin. Niðurstöður úr forkeppni,úrslitum og tímar úr skeiðgreinum fylgja hér með ásamt myndum.

Mynd: Illingur frá Tóftum og Daníel Jónsson



Sævar Örn og Þota frá Efra - Seli hlutu 7,23 í einkunn í forkeppni mun það duga á LM´08?
mynd:Áslaug Fjóla         
TöLTKEPPNI               
1. flokkur

Sæti    Hross        Knapi    Einkunn
1     Borði frá Fellskoti         Sigursteinn Sumarliðason       7,73
2     Tvistur frá Nýjabæ         Guðmundur Baldvinsson       7,40
3     Nútíð frá Skarði         Hekla Katharína Kristinsdóttir       7,27
4     Þota frá Efra-Seli         Sævar Örn Sigurvinsson       7,23
5     Gormur frá Selfossi         Olil Amble       6,97
6     Þór frá Blönduósi         Sissel Tveten       6,80
7     Stormur frá Svalbarðseyri         Sigurður V. Ragnarsson       6,60
8     Fáni frá          Ingimar Baldvinsson       6,40
9     Skuggi frá Litlu-Sandvík         Katrín Stefánsdóttir       6,10
10     Lilja frá Ásmúla         Barbara Meyer       6,07
11     Stolt frá Selfossi         Halldór Vilhjálmsson       5,87
12     Reginn frá Ögmundarstöðum         Sigurjón Örn Björnsson       5,60
13     Lúkas frá Ásmúla         Barbara Meyer       5,53
14     Páfi frá Minni-Borg         Sigurjón Örn Björnsson       5,40
15     Loki frá Skeiðháholti 3         Gunnar Jónsson       5,33
16     Draumur frá Hestheimum         Kim Allan Andersen       5,10
17     Sprettur frá Glæsibæ         Axel Ómarsson       5,03
18     Forkur frá Lynghóli         Kim Allan Andersen       5,00
19     Eygló frá Hornafirði         Guðjón Sigurðsson       3,83
B úrslit
Sæti    Hross        Knapi    Einkunn
1     Þór frá Blönduósi         Sissel Tveten       7,06
2     Lilja frá Ásmúla         Barbara Meyer       6,44
3     Fáni frá          Ingimar Baldvinsson       6,39
4     Skuggi frá Litlu-Sandvík         Katrín Stefánsdóttir       6,33
5     Stormur frá Svalbarðseyri         Sigurður V. Ragnarsson       0,78
A úrslit
Sæti    Hross        Knapi    Einkunn
1     Borði frá Fellskoti         Sigursteinn Sumarliðason       8,00
2     Nútíð frá Skarði         Hekla Katharína Kristinsdóttir       7,56
3     Þota frá Efra-Seli         Sævar Örn Sigurvinsson       7,44
4     Tvistur frá Nýjabæ         Guðmundur Baldvinsson       7,44
5     Gormur frá Selfossi         Olil Amble       7,22
6     Þór frá Blönduósi         Sissel Tveten       7,00
SKEIð 100M
Sæti    Hross        Knapi    Einkunn
1     Sátt frá Selfossi         Páll Bragi Hólmarsson     8,30
2     Þoka frá Hörgslandi II         Þorkell Bjarnason     8,62
3     Seifur frá Laugarvatni         Bjarni Bjarnason     8,66
4     Nn frá Halakoti         Einar Öder Magnússon     8,79
SKEIð 150M
Sæti    Hross        Knapi    Einkunn
1     Líf frá Halakoti        Einar Öder Magnússon     15,53
2     Sátt frá Selfossi         Páll Bragi Hólmarsson     16,96
3     Faldur frá Köldukinn         Jón Kristinn Hafsteinsson     17,29
4     Hetja frá Kaldbak         Guðjón Sigurðsson     17,34
5     Yrpa frá Þóroddsstöðum         Bjarni Bjarnason     17,62
6     Skúmur frá Hurðarbaki         Jón Kristinn Hafsteinsson     17,82
SKEIð 250M
Sæti    Hross        Knapi    Einkunn
1     Davíð frá Sveinatungu         Einar Öder Magnússon     23,05
2     Reykur frá Búlandi         Ólafur Þórðarson     25,00
3     Gassi frá Mosfellsbæ         Þráinn Ragnarsson     26,26

Þytur frá Kálfhóli og Sigga sigruðu A-flokk og stoltur eigandi Elsa Magnúsdóttir.
mynd:Áslaug Fjóla
A FLOKKUR               
Forkeppni

Sæti    Hross        Knapi    Einkunn
1     Þytur frá Kálfhóli 2         Sigríður Pjetursdóttir       8,70  Sleipnir
2     Illingur frá Tóftum         Daníel Jónsson       8,51  Sleipnir
3     Gammur frá Skíðbakka 3         Arnar Bjarki Sigurðarson       8,41 Sleipnir
4     Örvar-Oddur frá Ketilsstöðum         Einar Öder Magnússon       8,40  Sleipnir
5     Ársól frá Bakkakoti         Þórir Níels Jónsson       8,27 Sleipnir
6     Flagari frá Votmúla 1         Freyja Hilmarsdóttir       8,27 Sleipnir
7     Gutti frá Hvammi         Jóhann G. Jóhannesson       8,26  Háfeti
8     Gjafar frá Þingeyrum         Sigursteinn Sumarliðason       8,26 Sleipnir
9     Vafi frá Selfossi         Halldór Vilhjálmsson       8,24 Sleipnir
10     Nói frá Votmúla 1         Freyja Hilmarsdóttir       8,15  Sleipnir
11     Léttir frá Eystri-Hól         Jakobína Jónsdóttir       8,03 Sleipnir
12     Óðinn frá Súluholti         Brynjar Jón Stefánsson       7,96  Sleipnir
13     Dröfn frá Akurgerði         Sigursteinn Sumarliðason       7,89 Sleipnir
14     Egill frá Efsta-Dal II         Einar Öder Magnússon       7,83  Trausti
15     Þyrnir frá Þóroddsstöðum         Bjarni Bjarnason       7,76  Trausti
16     Ómur frá Hurðarbaki         Reynir Þór Jónsson       7,63 Sleipnir
17     Lykill frá Langholti II         Sandra Dögg Garðarsdóttir       7,50Sleipnir
A úrslit
Sæti    Hross        Knapi    Einkunn
1     Þytur frá Kálfhóli 2         Sigríður Pjetursdóttir       8,76
2     Illingur frá Tóftum         Daníel Jónsson       8,65
3     Örvar-Oddur frá Ketilsstöðum         Einar Öder Magnússon       8,38
4     Gammur frá Skíðbakka 3         Arnar Bjarki Sigurðarson       8,33
5     Flagari frá Votmúla 1         Freyja Hilmarsdóttir       8,32
6     Vafi frá Selfossi         Halldór Vilhjálmsson       8,29
7     Gjafar frá Þingeyrum         Sigursteinn Sumarliðason       8,16
8     Ársól frá Bakkakoti         Þórir Níels Jónsson       8,14
B FLOKKUR               
Forkeppni

Sæti    Hross        Knapi    Einkunn
1     Víkingur frá Voðmúlastöðum         Brynjar Jón Stefánsson       8,59.  Sleipnir
2     Gormur frá Selfossi         Olil Amble       8,57    Sleipnir
3     Fengur frá Garði         Guðmundur Þorkelsson       8,43   Trausti
4     Fúga frá Hestheimum         Lísa Rist Christiansen       8,35.  Sleipnir
5     Glóð frá Syðra-Velli         Brynjar Jón Stefánsson       8,32.  Sleipnir
6     Farsæll frá Neskaupstað         Elsa Magnúsdóttir       8,27. Sleipnir, varahestur
7     Baltasar frá Strönd         Páll Bragi Hólmarsson       8,25  Sleipnir
8     Steinar frá Velli II         Páll Bragi Hólmarsson       8,25  Sleipnir
9     Vísir frá Syðri-Gróf 1         Einar Öder Magnússon       8,24  Sleipnir
10     Hugrenning frá Pálsbæ         Jón Reynir Jónsson       8,23 Sleipnir
11     Svarti Pétur frá Litlu-Sandvík         Stefán Hauksson       8,19. Háfeti
12     Bylgja (Ljósbrá) frá Búðardal         Elsa Magnúsdóttir       8,17  Sleipnir
13     Stolt frá Selfossi         Halldór Vilhjálmsson       8,08   Sleipnir
14     Páfi frá Minni-Borg         Sigurjón Örn Björnsson       8,04. Trausti
15     Reginn frá Ögmundarstöðum         Sigurjón Örn Björnsson       8,03. Trausti
16     Vísir frá Þóroddsstöðum         Þorkell Bjarnason       8,03. Trausti
17     Sunna-Rós frá Úlfljótsvatni         Þórður Þorgeirsson       8,02. Trausti
18     Gyðja frá Þorlákshöfn         Daði  Kristjánsson       8,00. Háfeti
19     Haukur frá Syðri-Gróf 1         Kim Allan Andersen       7,94. Sleipnir
20     Nn frá Selfossi         Halldór Vilhjálmsson       7,81   Sleipnir
21     Dropi frá Stóra-Dal         Sigurrós Lilja Ragnarsdóttir       7,80
22     Gustur frá Ormsstöðum         Stefán Hauksson       7,72  Háfeti
23     Nn frá Laugarvatni         Þorkell Bjarnason       7,26  Trausti
A úrslit
Sæti    Hross        Knapi    Einkunn
1     Víkingur frá Voðmúlastöðum         Brynjar Jón Stefánsson       8,73
2     Gormur frá Selfossi         Olil Amble       8,53
3     Vísir frá Syðri-Gróf 1         Einar Öder Magnússon       8,43
4     Farsæll frá Neskaupstað         Elsa Magnúsdóttir       8,42
5     Fúga frá Hestheimum         Lísa Rist Christiansen       8,35
6     Glóð frá Syðra-Velli         Brynjar Jón Stefánsson       8,27
7     Steinar frá Velli II         Páll Bragi Hólmarsson       8,26
8     Hugrenning frá Pálsbæ         Jón Reynir Jónsson       8,21

Sigrún Arna og Tjáning sigruðu úrslitin í ungmennaflokki   mynd:Áslaug Fjóla
UNGMENNAFLOKKUR               
Forkeppni

Sæti    Hross        Knapi    Einkunn
1     Gúndi frá Krossi         Bjarni Sveinsson       8,27.     Sleipnir
2     Fífill frá Hávarðarkoti         Ástgeir Rúnar Sigmarsson       8,15.  Sleipnir
3     Eyk frá Stóru-Hildisey         Bára Bryndís Kristjánsdóttir       8,12. Sleipnir
4     Tjáning frá Miklaholti         Sigrún Arna Brynjarsdóttir       8,10. Sleipnir
5     Móses frá Litla-Hofi         Ólöf Guðmundsdóttir       7,95.  Sleipnir
6     Gjálp frá Langholti II         Sandra Dögg Garðarsdóttir       7,74. Sleipnir
A úrslit
Sæti    Hross        Knapi    Einkunn
1     Tjáning frá Miklaholti         Sigrún Arna Brynjarsdóttir       8,44
2     Gúndi frá Krossi         Bjarni Sveinsson       8,37
3     Eyk frá Stóra Hildisey         Bára Brindis kristánsdóttir       8,35
4     Fífill frá Hávarðarkoti         Ástgeir Rúnar Sigmarsson       8,31
5     Móses frá Litla-Hofi         Ólöf Guðmundsdóttir       8,04

Arnar Bjarki og Blesi frá Laugarvatni sigruðu unglingaflokk. mynd:Áslaug Fjóla
UNGLINGAFLOKKUR               
Forkeppni

Sæti    Hross        Knapi    Einkunn
1     Blesi frá Laugarvatni         Arnar Bjarki Sigurðarson       8,42   Sleipnir
2     Birta frá Bár         Kristrún Steinþórsdóttir       8,11         Sleipnir      
3     Blær frá Efsta-Dal I         Kristbjörg Guðmundsdóttir       8,07   Trausti
4     Skjálfti frá Frá Kolsholti         Sigurbjörg Eva Sigurðardóttir        7,89  Sleipnir
5     Kolskeggur frá Gerðum         Guðbjörn Tryggvason       7,51   Sleipnir
6     Herkúles frá Holtsmúla         Linda Dögg Snæbjörnsdóttir       7,51 Trausti
A úrslit
Sæti    Hross        Knapi    Einkunn
1     Blesi frá Laugarvatni         Arnar Bjarki Sigurðarson       8,52
2     Birta frá Bár         Kristrún Steinþórsdóttir       8,46
3     Kolskeggur frá Gerðum         Guðbjörn Tryggvason       8,17
4     Skjálfti frá Frá Kolsholti         Sigurbjörg Eva Sigurðardóttir        8,16

Landsmótsfarar í Barnaflokki hjá Sleipni, Dagmar og Mökkur, Díana og  Ögri,  Sigríður og Ösp og Kristín og Ósk.
mynd: Áslaug Fjóla
BARNAFLOKKUR               
Forkeppni

Sæti    Hross        Knapi    Einkunn
1     Fjölnir frá Reykjavík         Erlendur Ágúst Stefánsson       8,41   Háfeti
2     Mökkur frá Hólmahjáleigu         Dagmar Öder Einarsdóttir       8,25  Sleipnir
3     Ögri frá Hárlaugsstöðum         Díana Kristín Sigmarsdóttir       8,25   Sleipnir
4     Ösp frá Litlu-Sandvík         Sigríður Óladóttir       7,86        Sleipnir
5     Ósk frá Reykjakoti         Kristín Líf Þórisdóttir       7,77  Sleipnir
6     Kubbur frá Miðengi         Halldór Þorbjörnsson       7,41  Trausti
A úrslit               
Sæti    Hross        Knapi    Einkunn
1     Mökkur frá Hólmahjáleigu         Dagmar Öder Einarsdóttir       8,30
2     Ögri frá Hárlaugsstöðum         Díana Kristín Sigmarsdóttir       8,22
3     Ösp frá Litlu-Sandvík         Sigríður Óladóttir       8,03
4     Ósk frá Reykjakoti         Kristín Líf Þórisdóttir       7,97

Toyota á Selfossi, Viðgerðir og þjónusta, Baldvin og Þorvaldur og Landsbankinn styrktu félagið myndarlega til kaupa á nýjum landsmótsbúningi fyrir þá knapa sem keppa fyrir Sleipni á landsmóti hestamannafélaga, sem nú er hafið á Gaddstaðaflötum við Hellu.

Í barnaflokki keppa þau Dagmar Öder Einarsdóttir, Díana Kristín Sigmarsdóttir, Sigríður Óladóttir og Kristín Líf Þórisdóttir. Í unglingaflokki keppa Arnar Bjarki Sigurðsson, sem einnig keppir í A-flokki gæðinga, Kristrún Steinþórsdóttir, Guðbjörn Tryggvason og Sigurbjörg Eva Sigurðardóttir. Í Ungmennaflokki keppa Bjarni Sveinsson, Ástgeir Rúnar Sigmarsson, Bára Bryndís Kristjánsdóttir, og Sigrún Anna Brynjarsdóttir. Í A-flokki keppa auk Arnars Bjarka þau Sigríður Pjetursdóttir, Daníel Jónsson, og Einar Öder Magnúsdóttir. Í B-flokki keppa Brynjar Jón Stefánsson, Olil Amble, Lisa Rist Christiansen og Elsa Magnúsdóttir. Í tölti keppa Sigursteinn Sumarliðason, Sigurður Óli Kristinsson, sem einnig keppir í skeiði, og Sævar Örn Sigurvinsson. Í Skeiði keppa þau Einar Öder, Svanhvít Kristjánsdóttir, Sigurður Óli, Haukur Baldvinsson og Leifur Helgason.

 

Ráslistar -  gæðinga og úrtökumót Sleipnis.Mótið er einnig úrtaka fyrir Hestamannafélögin Háfeta og Trausta........


Ráslisti                   
A flokkur


Nr    Hópur    Hönd    Hestur        Knapi
1    1    V    Sædís frá Hjarðartúni        Erlingur Erlingsson
2    2    V    Flagari frá Votmúla 1        Freyja Hilmarsdóttir
3    3    V    Gutti frá Hvammi        Jóhann G. Jóhannesson
4    4    V    Illingur frá Tóftum        Daníel Jónsson
5    5    V    Ómur frá Hurðarbaki        Reynir Þór Jónsson
6    6    V    Seifur frá Oddhóli        Páll Bragi Hólmarsson
7    7    V    Gylling frá Ytri-Skógum        Erlingur Erlingsson
8    8    V    Lykill frá Langholti II        Sandra Dögg Garðarsdóttir
9    9    V    Egill frá Efsta-Dal II        Einar Öder Magnússon
10    10    V    Vafi frá Selfossi        Halldór Vilhjálmsson
11    11    V    Þyrnir frá Þóroddsstöðum        Bjarni Bjarnason
12    12    V    Gammur frá Skíðbakka 3        Arnar Bjarki Sigurðarson
13    13    V    Glitnir frá Hallanda 2        Erlingur Erlingsson
14    14    V    Óðinn frá Súluholti        Brynjar Jón Stefánsson
15    15    V    Dröfn frá Akurgerði        Sigursteinn Sumarliðason
16    16    V    Nói frá Votmúla 1        Freyja Hilmarsdóttir
17    17    V    Hreimur frá Syðri-Gróf 1        Björn Heiðrekur Eiríksson
18    18    V    Ársól frá Bakkakoti        Þórir Níels Jónsson
19    19    V    Léttir frá Eystri-Hól        Jakobína Jónsdóttir
20    20    V    Þytur frá Kálfhóli 2        Sigríður Pjetursdóttir
21    21    V    Örvar-Oddur frá Ketilsstöðum        Einar Öder Magnússon
22    22    V    Gjafar frá Þingeyrum        Sigursteinn Sumarliðason
B flokkur

Nr    Hópur    Hönd    Hestur        Knapi
1    1    V    Hugrenning frá Pálsbæ        Jón Reynir Jónsson
2    2    V    Páfi frá Minni-Borg        Sigurjón Örn Björnsson
3    3    V    Svarti Pétur frá Litlu-Sandvík        Stefán Hauksson
4    4    V    Glóð frá Syðra-Velli        Brynjar Jón Stefánsson
5    5    V    Nn frá Selfossi        Halldór Vilhjálmsson
6    6    V    Vísir frá Þóroddsstöðum        Þorkell Bjarnason
7    7    V    Gyðja frá Þorlákshöfn        Daði  Kristjánsson
8    8    V    Styrmir frá Reykjavík        Sigurður Vignir Matthíasson
9    9    V    Hrafn frá Halakoti        Svanhvít Kristjánsdóttir
10    10    V    Sunna-Rós frá Úlfljótsvatni        Þórður Þorgeirsson
11    11    V    Baltasar frá Strönd        Páll Bragi Hólmarsson
12    12    V    Fengur frá Garði        Guðmundur Þorkelsson
13    13    V    Haukur frá Syðri-Gróf 1        Björn Heiðrekur Eiríksson
14    14    V    Dropi frá Stóra-Dal        Sigurrós Lilja Ragnarsdóttir
15    15    V    Gustur frá Ormsstöðum        Stefán Hauksson
16    16    V    Farsæll frá Neskaupstað        Elsa Magnúsdóttir
17    17    V    Nn frá Laugarvatni        Þorkell Bjarnason
18    18    V    Vísir frá Syðri-Gróf 1        Einar Öder Magnússon
19    19    V    Stolt frá Selfossi        Halldór Vilhjálmsson
20    20    V    Víkingur frá Voðmúlastöðum        Brynjar Jón Stefánsson
21    21    V    Reginn frá Ögmundarstöðum        Sigurjón Örn Björnsson
22    22    V    Gormur frá Selfossi        Olil Amble
23    23    V    Steinar frá Velli II        Páll Bragi Hólmarsson
24    24    V    Bylgja (Ljósbrá) frá Búðardal        Elsa Magnúsdóttir
25    25    V    Sleipnir frá Hvammi        Jón  Haraldsson
26    26    V    Fúga frá Hestheimum        Lísa Rist Christiansen
Barnaflokkur

Nr    Hópur    Hönd    Hestur        Knapi
1    1    V    Ósk frá Reykjakoti        Kristín Líf Þórisdóttir
2    2    V    Ösp frá Litlu-Sandvík        Sigríður Óladóttir
3    3    V    Kubbur frá Miðengi        Halldór Þorbjörnsson
4    4    V    Mökkur frá Hólmahjáleigu        Dagmar Öder Einarsdóttir
5    5    V    Fjölnir frá Reykjavík        Erlendur Ágúst Stefánsson
6    6    V    Ögri frá Hárlaugsstöðum        Díana Kristín Sigmarsdóttir
Skeið 100m

Nr    Hópur    Hönd    Hestur        Knapi
1    1    V    Vorboði frá Höfða        Sigursteinn Sumarliðason
2    2    V    Nn frá Selfossi        Halldór Vilhjálmsson
3    3    V    Nn frá Halakoti        Einar Öder Magnússon
4    4    V    Gammur frá Skíðbakka 3        Arnar Bjarki Sigurðarson
5    5    V    Hreimur frá Syðri-Gróf 1        Björn Heiðrekur Eiríksson
6    6    V    Sátt frá Selfossi        Páll Bragi Hólmarsson
7    7    V    Höttur frá Framnesi        Guðni Guðjónsson
8    8    V    Fluga frá Síðu        Kjartan Kristgeirsson
9    9    V    Þoka frá Hörgslandi II        Þorkell Bjarnason
10    10    V    Seifur frá Laugarvatni        Bjarni Bjarnason
Skeið 150m

Nr    Hópur    Hönd    Hestur        Knapi
1    1    V    Faldur frá Köldukinn        Jón Kristinn Hafsteinsson
2    1    V    Gammur frá Skíðbakka 3        Arnar Bjarki Sigurðarson
3    1    V    Yrpa frá Þóroddsstöðum        Bjarni Bjarnason
4    2    V    Hetja frá Kaldbak        Guðjón Sigurðsson
5    2    V    Sátt frá Selfossi        Páll Bragi Hólmarsson
6    2    V    Hrafnar frá Efri-Þverá        Þráinn Ragnarsson
7    3    V    Gerpla frá Laugarvatni        Sigurjón Örn Björnsson
8    3    V    Líf frá Halakoti        Svanhvít Kristjánsdóttir
9    3    V    Vorboði frá Höfða        Sigursteinn Sumarliðason
10    4    V    Skúmur frá Hurðarbaki        Jón Kristinn Hafsteinsson
Skeið 250m

Nr    Hópur    Hönd    Hestur        Knapi
1    1    V    Davíð frá Sveinatungu        Einar Öder Magnússon
2    1    V    Reykur frá Búlandi        Ólafur Þórðarson
3    1    V    Gassi frá Mosfellsbæ        Þráinn Ragnarsson
4    2    V    Tvistur frá Þóroddsstöðum        Daníel Jónsson
Töltkeppni                   
1. flokkur

Nr    Hópur    Hönd    Hestur        Knapi
1    1    V    Reginn frá Ögmundarstöðum        Sigurjón Örn Björnsson
2    1    V    Skuggi frá Litlu-Sandvík        Katrín Stefánsdóttir
3    2    H    Nútíð frá Skarði        Hekla Katharína Kristinsdóttir
4    2    H    Þota frá Efra-Seli        Sævar Örn Sigurvinsson
5    3    H    Forkur frá Lynghóli        Kim Allan Andersen
6    3    H    Baltasar frá Strönd        Páll Bragi Hólmarsson
7    4    H    Hugrenning frá Pálsbæ        Jón Reynir Jónsson
8    5    V    Páfi frá Minni-Borg        Sigurjón Örn Björnsson
9    5    V    Lúkas frá Ásmúla        Barbara Meyer
10    6    V    Þór frá Blönduósi        Sissel Tveten
11    6    V    Sprettur frá Glæsibæ        Axel Ómarsson
12    7    V    Loki frá Skeiðháholti 3        Gunnar Jónsson
13    7    V    Kristall frá Reykjavík        Sigurjón Örn Björnsson
14    8    V    Gormur frá Selfossi        Olil Amble
15    8    V    Lilja frá Ásmúla        Barbara Meyer
16    9    V    Borði frá Fellskoti        Sigursteinn Sumarliðason
17    9    V    Stormur frá Svalbarðseyri        Sigurður V. Ragnarsson
18    10    H    Tvistur frá Nýjabæ        Guðmundur Baldvinsson
19    10    H    Stolt frá Selfossi        Halldór Vilhjálmsson
20    11    H    Draumur frá Hestheimum        Kim Allan Andersen
21    11    H    Kaldalóns frá Köldukinn        Svanhvít Kristjánsdóttir
22    12    H    Eygló frá Hornafirði        Guðjón Sigurðsson
23    12    H    Djákni frá Minni-Borg        Sigurjón Örn Björnsson
Unglingaflokkur

Nr    Hópur    Hönd    Hestur        Knapi
1    1    V    Gjálp frá Langholti II        Sandra Dögg Garðarsdóttir
2    2    V    Blesi frá Laugarvatni        Arnar Bjarki Sigurðarson
3    3    V    Blær frá Efsta-Dal I        Kristbjörg Guðmundsdóttir
4    4    V    Birta frá Bár        Kristrún Steinþórsdóttir
5    5    V    Herkúles frá Holtsmúla        Linda Dögg Snæbjörnsdóttir
6    6    V    Skjálfti frá Frá Kolsholti        Sigurbjörg Eva Sigurðardóttir
7    7    V    Kolskeggur frá Gerðum        Guðbjörn Tryggvason
Ungmennaflokkur

Nr    Hópur    Hönd    Hestur        Knapi
1    1    V    Glaumdís frá Kolsholti 2        Guðjón Sigurðsson
2    2    V    Fífill frá Hávarðarkoti        Ástgeir Rúnar Sigmarsson
3    3    V    Móses frá Litla-Hofi        Ólöf Guðmundsdóttir
4    4    V    Gúndi frá Krossi        Bjarni Sveinsson
5    5    V    Ígull frá Laugarvatni        Ragnheiður Bjarnadóttir
6    6    V    Tjáning frá Miklaholti        Sigrún Arna Brynjarsdóttir
7    7    V    Eyk frá Stóra Hildisey        Bára Brindis kristánsdóttir
8    8    V    sleipnir frá selfossi        Ármann Sverrisson

Æskulýðsnefnd Sleipnis boðar til fræðslufundar þar sem Ágúst Hafsteinsson, yfirdómari á landsmóti og Sigurður Torfi Sigurðsson yfirfótaskoðunarmaður á landsmóti halda erindi.

Ágúst fjallar um hvernig dómarar meta sýningar hjá keppendum í barna- unglinga og ungmennaflokkum og hvaða atriði dómarar eru sérstaklega að leita eftir.

Sigurður Torfi fjallar um reglur varðandi járningar og fótabúnað á landsmóti.

Allir eru velkomnir á fundinn, en lögð er rík áhersla á að keppendur ásamt forráðamönnum / foreldrum yngri keppenda mæti.

Fundurinn verður haldinn fimmtudaginn 26. júní kl 20:30 í Hlíðskjálf.

More Articles ...

Page 165 of 167

22 Aug, 2019

Skráning í Sleipni

hnappur skrafelagid

Sækja um WF

hnappur WFadgangur

Fréttabréf Sleipnis

hnappur frettabref

Persónuvernd

hnappur personuvernd

Á döfinni í reiðhöll


Ágúst
22Ágú Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 
26Ágú Mán 8:15 - 10:10 Frátekin v. FSU Hestabraut 
29Ágú Fim 8:00 - 12:00 Lokuð vegna þrifa og vökvunar reiðsvæðis 

Styrktaraðilar

Innskráning ritstjóra



Hverjir eru tengdir

We have 197 guests and no members online

Flettingar á síðu

Users
4
Articles
1634
Articles View Hits
2880187